Loading...

CHĂM SÓC SỨC KHỎE

Xem tất cả
Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength 500mg của CANADA

Lượt xem: 8161

Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength with Acetaminophen 500mg 150 viên của CANADA - Hàng chính hãng, giá đại lý tốt nhất ✔ Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength là thuốc giảm đau được chuyên gia khuyên dùng. ✔ Hàm lượng Acetaminophen 500mg giải quyết mọi vấn đề về đau đầu, đau răng, đau nhức cơ, xương khớp, đau bụng kinh nguyệt, đau cảm cúm, sốt thông thường,.. Giới thiệu Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol: ➤ Những cơn đau nhức luôn khiến chúng ta cảm thấy khó chịu, và không thể tiếp tục công việc, sinh hoạt bình thường. Đó chính là lý do mà bạn cần đến thuốc giảm đau hạ sốt Tylenol. ➤ Tylenol Extra Strength là sản phẩm được sản xuất tại CANADA được thiết kế cho người lớn có tác dụng giảm đau nhức và giúp hạ sốt. Thành phần Acetaminophen hàm lượng 500mg đạt chuẩn, giảm đau hiệu quả trong khi đó không gây nhiều tác dụng phụ khi sử dụng. ➤ Sản phẩm hiện nay được bán trong các nhà thuốc chuyên dụng và rất cần trong tủ thuốc của mọi gia đình. Acetaminophen là gì? ● Acetaminophen hay còn gọi là Paracetamol là thuốc hạ sốt giảm đau phổ biến nhất hiện nay. Nó có hiệu quả gần như Aspirin, tuy nhiên, không có khả năng chống viêm, nên ít tác dụng phụ hơn. ● Acetaminophen được cả Thế giới tin dùng, là thuốc không cần kê đơn. Công dụng của Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength: - Tylenol 150 viên có tác dụng làm giảm đau tạm thời đối với các trường hợp: ✔ Đau đầu ✔ Đau răng ✔ Đau nhức do viêm khớp ✔ Đau bụng kinh nguyệt ✔ Đau do chuột rút - Bên cạnh đó, thuốc hỗ trợ điều trị cảm lạnh, cảm cúm thông thường, giúp hạ sốt nhanh
Giá bán
450.000
500.000
MUA NGAY

Chia sẻ với bạn bè

  • Chi tiết sản phẩm
  • Đánh giá

Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength with Acetaminophen 500mg 150 viên của CANADA - Hàng chính hãng, giá đại lý tốt nhất

✔  Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength là thuốc giảm đau được chuyên gia khuyên dùng.

✔  Hàm lượng Acetaminophen 500mg giải quyết mọi vấn đề về đau đầu, đau răng, đau nhức cơ, xương khớp, đau bụng kinh nguyệt, đau cảm cúm, sốt thông thường,..

Giới thiệu Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol:

➤ Những cơn đau nhức luôn khiến chúng ta cảm thấy khó chịu, và không thể tiếp tục công việc, sinh hoạt bình thường. Đó chính là lý do mà bạn cần đến thuốc giảm đau hạ sốt Tylenol.

➤ Tylenol Extra Strength là sản phẩm được sản xuất tại CANADA được thiết kế cho người lớn có tác dụng giảm đau nhức và giúp hạ sốt. Thành phần Acetaminophen hàm lượng 500mg đạt chuẩn, giảm đau hiệu quả trong khi đó không gây nhiều tác dụng phụ khi sử dụng.

Viết nhận xét của bạn

Hãy dành ít phút để ghi lại nhận xét của bạn về sản phẩm này, giúp mọi người có được thông tin chính xác để lựa chọn sản phẩm

Liên hệ

Hàng Xách Tay US560/4 Trường Chinh,Phường 13 ,Quận Tân Bình Thành Phố Hồ Chí Minh

Hàng Xách Tay US

Chúng tôi hân hạnh là một trong những cửa hàng bán lẻ hàng hiệu xách tay Mỹ uy tin TP.HCM, nhằm mang đến cho các bạn các sản phẩm từ nhiều thương hiệu nổi tiếng trên thế giới mà Đồ Hiệu US đã tuyển lựa một cách kỹ lưỡng sao cho thật phù hợp với phong cách thời trang lịch thiệp, sang trọng mà cũng bắt nhịp cùng với những xu hướng mới nhất đang thịnh hành khắp thế giới. Sự sành điệu, Gu thời trang tinh tế của các bạn sẽ càng được tôn vinh hơn khi đã sử dụng hàng hiệu xách tay Mỹ tại Đồ Hiệu US.

Đăng ký nhận khuyến mãi

Kết nối với chúng tôi qua